Cisco MGBSX1 Module miniGbit

2.220.000 đ
Thương hiệu: Cisco
Số lượng:

Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver MGBSX1
Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT.
Cáp quang tương ứng khoảng cách :
62.5/125um MMF @ 160 MHz/km, up to 220m
62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 275m
50/125um MMF @ 400 MHz/km, up to 500m
50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 550m